Labarai
-
Cibiyar ta Cimma Maƙasudin Haɗin kai na Farko da yawa a Taron Intel LOEM 2023
Centerm, babban abokin tarayya na Intel, yana alfahari da sanar da shigansa a taron Intel LOEM Summit 2023 da aka kammala kwanan nan a Macau.Taron ya kasance taron duniya na ɗaruruwan kamfanonin ODM, kamfanonin OEM, masu haɗa tsarin, masu siyar da software na girgije, da ƙari.Babban manufarsa shine...Kara karantawa -
Centrem da Maganin ASWant sun Ƙirƙirar Haɗin Kan Dabaru zuwa Ci gaban Cibiyar Kaspersky Maganganun Abokan Ciniki na Malesiya
Centerm, mai siyar da abokin ciniki na Top 3 na Global Top 3, da ASWant Solution, babban ɗan wasa a ɓangaren rarraba fasahar Malaysia, sun ƙarfafa ƙawancen dabarun ta hanyar rattaba hannu kan yarjejeniyar Rarraba Abokin Ciniki na Kaspersky Thin.Wannan aikin haɗin gwiwar yana nuna alamar lokaci mai mahimmanci ...Kara karantawa -
Centrem da Kaspersky Forge Strategic Partnership, Bayyana Maganin Tsaro na Yanke-Edge
Manyan jami'ai daga Kaspersky, jagora na duniya a cikin tsaro na cibiyar sadarwa da mafita na sirri na dijital, sun fara wata muhimmiyar ziyara a hedkwatar Centerm.Wannan babbar tawaga ta hada da Shugaba na Kaspersky, Eugene Kaspersky, Mataimakin Shugaban Fasaha na Future, Andrey Duhvalov, ...Kara karantawa -
Cibiyar Sabis ta Centrem Jakarta - Taimakon Tallace-tallacen ku na Dogara a Indonesia
Cibiyar Sabis ta Centrem Jakarta - Taimakon Taimakon Tallan ku na Bayan-tallace-tallace a Indonesia Muna farin cikin sanar da kafa Cibiyar Sabis ta Cibiyar a Jakarta, Indonesia, wanda PT Inputronik Utama ke sarrafawa.A matsayin amintaccen mai bada abokin ciniki na bakin ciki kuma mai wayo ...Kara karantawa -
Babban Haskaka na Centerm akan sabbin abubuwa a taron CIO na Pakistan karo na 8
An gudanar da taron koli na CIO na Pakistan karo na 8 & 6th IT Showcase 2022 a Karachi Marriott Hotel a kan Maris 29, 2022. Kowace shekara Pakistan CIO Summit da Expo suna kawo manyan CIOs, Shugabannin IT da ƙwararrun IT akan dandamali ɗaya don saduwa, koyo, rabawa da hanyar sadarwa tare da juna. nuni na yanke-baki IT mafita.Ad...Kara karantawa -
Centerm Haɗin kai tare da Kaspersky a cikin Kaspersky Secure Remote Workspace
A Oktoba 25-26, a taron shekara-shekara Kaspersky OS Day, Centerm bakin ciki abokin ciniki da aka gabatar don Kaspersky Thin Client bayani.Wannan yunƙurin haɗin gwiwa ne na Fujian Centerm Information Ltd. (wanda ake kira "Centerm") da abokin kasuwancinmu na Rasha.Centerm, wanda aka zaba a matsayin duniya ...Kara karantawa -
Centerm Yana Haɓaka Canjin Dijital a Bankin Pakistan
Kamar yadda sabon zagaye na juyin juya halin kimiyya da fasaha da sauye-sauyen masana'antu ke mamaye duniya, kasancewar wani muhimmin bangare na tsarin hada-hadar kudi, bankunan kasuwanci suna karfafa fasahar hada-hadar kudi, da samun ci gaba mai inganci.Kamfanin banki na Pakistan...Kara karantawa